ഓർഗനൈസിംഗ്  കമ്മിറ്റി

രക്ഷാധികാരികൾ:
ഒഎന്‍വി കുറുപ്പ്, കെഎന്‍ പണിക്കര്‍, കോടിയേരി ബാലകൃഷ്ണന്‍, വി എസ് അച്യുതാനന്ദന്‍, തിരുവനന്തപുരം മേയര്‍ വി കെ പ്രശാന്ത്  

ചെയര്‍മാൻ:
പിണറായി വിജയന്‍

സെക്രട്ടറി:
കടകംപള്ളി സുരേന്ദ്രന്‍

വൈസ് ചെയര്‍മാന്മാര്‍ :
എ. വിജയരാഘവന്‍, പി. കരുണാകരന്‍, പി.കെ. ഗുരുദാസന്‍, പി.കെ. ശ്രീമതി, എം.സി. ജോസഫൈന്‍, ടി.എം. തോമസ് ഐസക്ക്, ഇ.പി. ജയരാജന്‍, വൈക്കം വിശ്വന്‍, കെ.കെ.ശൈലജ, എളമരംകരീം എ.കെ. ബാലന്‍, വി.വി. ദക്ഷിണാമൂര്‍ത്തി, എം.വി. ഗോവിന്ദന്‍ മാസ്റ്റര്‍, ആനത്തലവട്ടം ആനന്ദന്‍, ബേബി ജോണ്‍, ടി.പി.രാമകൃഷ്ണന്‍, എം.എം.മണി, കെ.ജെ.തോമസ് എം. വിജയകുമാര്‍, ആനാവൂര്‍ നാഗപ്പന്‍ പിരപ്പന്‍കോട് മുരളി, സി.പി. നാരായണന്‍ ടി.എന്‍. സീമ, കോലിയക്കോട് കൃഷ്ണന്‍ നായര്‍ വി.ശിവന്‍കുട്ടി, കെ. വരദരാജന്‍, എസ്. രാജേന്ദ്രന്‍, കെ.വി. രാമകൃഷ്ണന്‍, എം.സ്വരാജ്, ഡോ. ഇക്ബാല്‍, എം.വിജിന്‍ (എസ്.എഫ്.ഐ) ഡോ. എ.ഡി. ദാമോദരന്‍, ഡോ. മാലതി, ചെറിയാന്‍ ഫിലിപ്പ്, എന്‍. മാധവന്‍കുട്ടി, പുത്തലത്ത് ദിനേശന്‍, കെ.ഒ. ഹബീബ്, പ്രതാപചന്ദ്രന്‍നായര്‍, ഇ.എം.രാധ.

ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറിമാര്‍ :
കെ.സജീവന്‍, എ.എ.റഷീദ് (പാളയം എ.സി.എസ്) രാജലാല്‍ (പേരൂര്‍ക്കട എ.സി.എസ്) ലെനിന്‍ (വഞ്ചിയൂര്‍ എ.സി.എസ്) എസ്.എ. സുന്ദര്‍ (ചാല എ.സി.എസ്) പുത്തന്‍കട വിജയന്‍ (വിളപ്പില്‍ എ.സി.എസ്) മാത്തുക്കുട്ടി (എന്‍.ജി.ഒ യൂണിയന്‍) കെ. ഹരികൃഷ്ണന്‍ (കെ.എസ്.ടി.എ) ബിജുകുട്ടന്‍ (സെക്രട്ടേറിയറ്റ് എംപ്ലോ:) എ.ശ്രീകുമാര്‍ (എ.ഐ.എസ്.ജി.ഇ.എഫ്) കെ. മോഹനന്‍ (ബി.എസ്.എന്‍.എല്‍ എംപ്ലോ:) രഘുലാല്‍ (കെ.ജി.ഒ.എ.) ജെ. രാജന്‍ (യൂണിവേഴ്സിറ്റി ടീച്ചേഴ്സ്) പ്രദീപ്. ബി (കെ.എസ്.ഇ.ബി.ഒ) മനു (പി.എസ്.ഇ.യു) ഒ.എസ്. മോളി (കെ.ജി.എന്‍.എ) ഡോ.ദാമോദരന്‍ (എ.കെ.ജി.സി.ടി) വിവേകാനന്ദന്‍ (എ.കെ.പി.സി.ടി.എ) കെ. സുനില്‍കുമാര്‍ (യൂണിവേഴ്സിറ്റി) നുജും (കെ.എം.സി.എസ്.യു) പി.വി. ജോസ് (ബെഫി) എസ്.പി. ദീപക്, പുല്ലുവിള സ്റ്റാന്‍ലി, പ്രമോദ് പള്ളിച്ചല്‍.

എക്സിക്യൂട്ടീവ് കമ്മിറ്റി :
എസ്.കെ.ആശാരി, സി.ജയന്‍ബാബു, വി.കെ.മധു, എന്‍.രതീന്ദ്രന്‍, സി.അജയകുമാര്‍, കാട്ടാക്കട ശശി, ബി.പി.മുരളി, ജി.രാജന്‍, ബി.എസ്. രാജീവ്, കരമന ഹരി, പട്ടം വാമദേവന്‍, ഇ.ജി. മോഹനന്‍, എ.സമ്പത്ത്, ഐ.ബി. സതീഷ്, വി.ജി. മനമോഹന്‍, ജി.രാജഗോപാല്‍, റെസി ജോര്‍ജ്ജ്, ജി.ജയരാജ്, പരശുവയ്ക്കല്‍ മോഹനന്‍.

സബ് കമ്മിറ്റികള്‍:

അക്കാദമിക്
ചെയര്‍മാന്‍ : പ്രൊഫ. പ്രഭാത് പട്നായിക്
വൈസ് ചെയര്‍മാന്‍മാര്‍ : സി.പി. നാരായണന്‍, ഡോ. മൃദുല്‍ ഈപ്പന്‍, ഡോ.ബി.ഇക്ബാല്‍, ഡോ.കെ.എന്‍.ഗണേഷ്, ഡോ.കെ.എന്‍.ഹരിലാല്‍,
കണ്‍വീനര്‍ : ഡോ.തോമസ് ഐസക്
ജോ: കണ്‍വീനര്‍ : പുത്തലത്ത് ദിനേശന്‍, ആര്‍. രാംകുമാര്‍

മീഡിയ & പബ്ലിസിറ്റി :
പ്രഭാവര്‍മ്മ (ചെയര്‍മാന്‍)
എസ്.ആര്‍.ശക്തിധരന്‍ (വൈസ് ചെയര്‍മാന്‍)
ആര്‍.എസ്.ബാബു, (കണ്‍വീനര്‍)
ജോണ്‍ ബ്രിട്ടാസ്, ആര്‍.പാര്‍വതീ ദേവി, പി.എം.മനോജ് (ജോയിന്റ് കണ്‍വീനര്‍).

സ്റ്റേജ് & വെന്യൂ :
കരമന ഹരി (ചെയര്‍മാന്‍)
പി. ബിജു, മോഹനന്‍ (BSNLEU) (വൈസ് ചെയര്‍മാന്‍)
ജി.ജയരാജ് (കണ്‍വീനര്‍)
കല്ലറമധു, എ.ജി.ഒലീന, (ജോയിന്റ് കണ്‍വീനര്‍മാര്‍).

താമസം :
എ.എ.റഷീദ് (ചെയര്‍മാന്‍)
പുഷ്പലത (വൈസ് ചെയര്‍മാന്‍)
പി.കൃഷ്ണന്‍ (കണ്‍വീനര്‍)
ഹരികുമാര്‍ (കോവളം), നുജും (KMCSU), കണ്ണമ്മൂല വിജയന്‍. (ജോയിന്റ് കണ്‍വീനര്‍മാര്‍).

ഭക്ഷണം :
ആനാവൂര്‍ നാഗപ്പന്‍ (ചെയര്‍മാന്‍)
അഡ്വ. ഷൈലജാ ബീഗം, രാധാകൃഷ്ണന്‍ (NGOU) (വൈസ് ചെയര്‍മാന്മാര്‍)
ബിജുകുട്ടന്‍ (KSEA) (കണ്‍വീനര്‍)

റിസപ്ഷന്‍ :
വി.കെ. മധു (ചെയര്‍മാന്‍)
കെ.വരദരാജന്‍, സി.പി.അബൂബക്കര്‍ (വൈസ് ചെയര്‍മാന്മാര്‍)
ടി.എന്‍.സീമ (കണ്‍വീനര്‍)
പി. ഹണി (KSEA), ഡോ.പി.എസ്.ശ്രീകല (ജോയിന്റ് കണ്‍വീനര്‍മാര്‍)

രജിസ്ട്രേഷന്‍ :
പ്രൊഫ.വി.എന്‍.മുരളി (ചെയര്‍മാന്‍)
അഡ്വ. ചന്ദ്രിക (മുന്‍ മേയര്‍) (വൈസ് ചെയര്‍മാന്‍)
അശോക് കുമാര്‍ (NFPTEU) (കണ്‍വീനര്‍)
സന്തോഷ് (KSTA) (ജോയിന്റ് കണ്‍വീനര്‍)

വോളണ്ടിയര്‍ :
കെ.എസ്.സുനില്‍ കുമാര്‍ (DYFI) (ചെയര്‍മാന്‍)
അമ്പിളി (AIDWA) (വൈസ് ചെയര്‍മാന്‍)
ദിനേശ്കുമാര്‍ (NGOU) (കണ്‍വീനര്‍)
സുനില്‍ കുമാര്‍ (KUEU), രേവതി (SFI), വഞ്ചിയൂര്‍.പി.ബാബു, (ജോയിന്റ് കണ്‍വീനര്‍മാര്‍)

ഗതാഗതം :
ബി.സത്യന്‍ (ചെയര്‍മാന്‍)
പി. രാജേന്ദ്രകുമാര്‍, ഐ.സാജു (വൈസ് ചെയര്‍മാന്മാര്‍)
ജയമോഹന്‍ (കണ്‍വീനര്‍)

പ്രിന്റിംഗ് :
പുത്തലത്ത് ദിനേശന്‍ (ചെയര്‍മാന്‍)
വി.കെ. ജോസഫ് (വൈസ് ചെയര്‍മാന്‍)
കെ.എ. വേണുഗോപാലന്‍ (കണ്‍വീനര്‍)
ഗീനാകുമാരി, സുഹൃത് കുമാര്‍, മനോജ് പുതിയവിള, (ജോയിന്റ് കണ്‍വീനര്‍മാര്‍)

ഫിനാന്‍സ് :
വി.ശിവന്‍കുട്ടി (ചെയര്‍മാന്‍)
എ. സമ്പത്ത് (കണ്‍വീനര്‍)

മെഡിക്കല്‍ :
ഡോ. തങ്കരാജ് (ചെയര്‍മാന്‍)
ഡോ. രഘുനാഥന്‍നായര്‍ (വൈസ് ചെയര്‍മാന്‍)
ഡോ.ജയപ്രകാശ് (കണ്‍വീനര്‍)
ഡോ.സുന്ദരേശന്‍ (ജോയിന്റ് കണ്‍വീനര്‍)

വെബ്സൈറ്റ് & സോഷ്യല്‍ മീഡിയ :
പി.എം.മനോജ് (ചെയര്‍മാന്‍)
എം.ആര്‍.ബൈജു (വൈസ് ചെയര്‍മാന്‍)
ടി.ഗോപകുമാര്‍ (കണ്‍വീനര്‍)
വി.എസ്.ബിന്ദു (ജോയിന്റ് കണ്‍വീനര്‍)